Trường THPT Nguyễn Chí Thanh-Phú Xuân
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhAnh Sai Rồi...Xin Em Tha Thứ Cho Anh!!!!!!!  I_icon_mini_portalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
17 Số bài - 22%
14 Số bài - 18%
11 Số bài - 14%
9 Số bài - 12%
6 Số bài - 8%
5 Số bài - 6%
5 Số bài - 6%
4 Số bài - 5%
3 Số bài - 4%
3 Số bài - 4%

Share | 

Anh Sai Rồi...Xin Em Tha Thứ Cho Anh!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Thành viên mới tham gia
Thành viên mới tham gia
Admin

Truy Cập Lần Cuối : 04/09/2010

Anh Sai Rồi...Xin Em Tha Thứ Cho Anh!!!!!!!  Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh Sai Rồi...Xin Em Tha Thứ Cho Anh!!!!!!!    Anh Sai Rồi...Xin Em Tha Thứ Cho Anh!!!!!!!  EmptyWed Sep 08, 2010 3:20 pm

Anh Sai Rồi...Xin Em Tha Thứ Cho Anh!!!!!!!  TrentraiAnh Sai Rồi...Xin Em Tha Thứ Cho Anh!!!!!!!  Trenphai
Ngày anh và em đến với nhau, em đã e dè và cảnh giác với anh, em có nhiều bí mật chưa cho anh biết,và anh củng vậy.Anh biết sự hoang mang nơi em khi anh chưa bao giờ cho em niềm tin rằng anh sẽ yêu em thêm một lần hơn nữa.
Em đã cho anh nhận ra cuộc sống cần một niềm tin và nó sẽ cho anh sức mạnh. Anh vẫn đang làm điều đó. Anh làm điều đó trong âm thầm, chấp nhận áp lực từ mọi phía, nhưng anh không sợ vì anh hiểu rằng anh yêu em. Để sau những ngày xa em, anh muốn lên nơi có em, nơi chỉ có hai đứa mình, vì nó thật ý nghĩa, vì nơi đó có em... Nếu tình yêu bây giờ của anh có thể biến thành mưa, có lẽ thế giới này sẽ chẳng còn sa mạc nữa.
Nhưng anh thật ngu xuẩn, chỉ một phút nóng giận, cái tôi đã giết đi tất cả những gì đẹp đẽ mà anh đang mong chờ, đóng sầm cánh cửa tâm hồn bấy lâu nay em e dè hé mở. Thật xấu hổ cho anh, một kẻ từng dạy bạn bè rằng: "Nếu yêu một ai đó hãy tin tưởng tuyệt đối vào nhau, để cho nhau những khoảng trời riêng và trân trọng những gì tốt đẹp đang diễn ra từng ngày", vậy mà anh lại điên rồ nghi ngờ em, ghen tuông vô lối.
Từ khi em yêu anh, anh bỗng như mất đi cái bình thản tỉnh táo và mạnh mẽ của một thằng đàn ông cần có. Cái ghen nó cắn nát sự khoan dung và chỉ còn ích kỷ bao trùm. Rồi anh cứ mù quáng nói ra với em những điều như vậy, một lần, hai lần... nước mắt đã rơi.
em với anh sẻ không có hạnh phúc đâu, em sẻ làm khổ anh thôi
Rồi một ngày em nhắn tin cho anh : "Em với anh sẻ không có hạnh phúc đâu, em sẻ làm khổ anh thôi,với lại em với anh không hiểu nhau". Những lời đau đớn ấy hết cuộc đời này anh sẽ không bao giờ quên được. Anh sai rồi, xin hãy tha lỗi cho anh.
Em đã không còn nghĩ đến anh nữa, Em đã nói sẽ rời xa anh, và muốn anh đừng có làm phiền em nữa. “Mổi người đều có lòng tự trọng của mình chứ”… những lời em nói như in vào tâm trí của anh, nghĩ đến là anh không thể nào kiềm chế cảm xúc nhớ về em được. anh nhớ em
Anh nhớ như in ngày đầu anh với em gặp nhau,Ngày 24/12 hôm đó chính anh là người chủ động rủ em đi chơi thế nhưng cũng chính anh là người đã làm cho em phải khóc...khóc thật nhiều... .Nghỉ tới 2 hàng nước mắt tuôn dài trên đôi gò má của em lúc đó, anh đã biết anh đã sai. Rồi một lần nửa anh gặp em trong bệnh viện lúc đó 2 đứa cùng đến thăm một người bạn và lúc đó anh nhận ra rằng anh cần em.Anh đã hứa là anh sẻ sống tốt, tự tin, bản lĩnh hơn nữa… anh đã tốt lên rất nhiều vì có em, em biết không em ?
Anh đã tự hào biết bao khi nói về em trước những người bạn thân của anh nhất là chị của anh . Em luôn luôn làm anh cười. Em đã dành tất cả cho anh những gì tốt đẹp nhất, vậy mà anh nỡ đành lòng đối xử với em như vậy! Anh thật sự ân hận lắm!
Chính anh, chính anh đã làm mất đi tất cả những điều thiêng liêng nhất trong tình yêu. Anh đã xúc phạm đến lòng tự trọng của em, anh đã làm em tổn thương lần này đến lần khác, anh gây chuyện với em, không mang lại cảm giác bình yên cho em. Anh biết em không muốn tha thứ cho anh vì em sợ rằng anh sẽ lại nghiền nát trái tim lại làm em tổn thương một lần nữa. Nhưng em à, xin em, một lần cuối cùng anh xin em thứ tha cho anh, mình sắp đến đích rồi mà. Không có em, anh sẽ về đích cùng ai đây?????
Hãy cho anh một cơ hội nữa, anh sẽ sống khác, sẽ dành nhiều thời gian cho em hơn, sẽ yêu thương em nhiều hơn nữa. Anh sẽ thay đổi vì em, anh tin chắc mình sẽ làm được điều đó. Có đôi lúc anh cãi lại lời em nhưng anh luôn làm theo lời em dặn dò và anh đã làm được rồi đó em ạ! anh chỉ muốn gặp em để nói rằng “Anh xin lổi ! anh làm được rồi nè”.
Em muốn anh trưởng thành khôn lớn hơn và biết nhận ra những điều không nên làm. Với em sự cảm thông, tin tưởng, quan tâm, rộng lượng trong tình yêu là quan trọng nhất, nhưng một người con trai như anh chưa đủ hiểu, chưa đủ lớn để điều khiển cảm xúc của mình! Em muốn anh tự mình vượt qua được khó khăn lúc này thì anh sẽ làm được những việc lớn hơn! Em à, Dù thế nào đi chăng nữa, dù có đau khổ đến mấy anh cũng phải vượt qua, anh cũng phải cố gắng… vì bản thân anh. Nhưng khó cho anh một điều là anh đã quen có hình bóng em trong suy nghĩ, những lúc vui buồn anh đã chia sẻ với em. Anh vẫn luôn mong mỏi em sẽ lại cùng tiếp tục đồng hành với anh vì anh biết đường đi có hai người, có tình yêu thì gập ghềnh bớt đi rất nhiều. anh sẽ cư xử, sẽ nuôi nấng làm sao cho có thể đưa đến hạnh phúc.
Anh đã suy nghĩ nhiều lắm, anh không muốn hại bản thân anh nhưng anh không thể dấu được cảm xúc của mình. Anh mỏi mòn đợi em trả lời, đợi em tha thứ, chỉ cần em nói em tha thứ anh rồi, em sẽ lại về bên anh thì có lẽ nụ cười sẽ lại hiện hữu trên môi anh ! Anh chấp nhận tất cả ngoại trừ anh phải mất em, mất đi người con gái anh yêu thương nhất!
Cái giá anh phải trả cho sự trẻ con, ích kỷ và vô trách nhiệm quá đắt! anh sợ lắm, sợ ngủ dậy nghĩ rằng em đã đi rồi… Như vậy, anh sẽ rất buồn, em biết không em ? anh! Mong em chấp nhận lời xin lỗi của anh “anh cảm thấy mình thật ngu ngốc vì đã giải tỏa cái tâm trạng buồn bực vào em hơn là chia sẻ cùng em . anh chỉ muốn em cho anh cơ hội để anh chuộc lại những nỗi đau và tổn thương anh đã gây ra cho em . Và đó là cách duy nhất để anh có thể nói với em rằng anh yêu em nhiều!anh xin lỗi vì đã không hiểu được em ” anh luôn hy vọng Em sẽ thay đổi quyết định của mình và mong Em chấp nhận lời xin lỗi của anh . Tất cả những điều anh muốn nói với em là anh muốn có được một mối quan hệ tốt đẹp như trước kia. Cho anh được một lần được yêu em lựa chọn hạnh phúc của mình được không em ? vì em là hạnh phúc của anh. Hãy cho anh đồng hành với em thêm một lần nữa em nhé!
Anh vẫn muốn nhìn em cười khì nụ cười hạnh phúc khi anh trẻ con nũng nịu với em đòi được thơm nơi trước cửa nhà.
Anh vẫn muốn được một lần dẫn em đi, chọn cho em một chiếc nhẫn vừa với ngón tay mình, không lỏng lẻo, không e ngại.
Anh mong tình yêu sẽ mang em quay về, gạt đi những lỗi lầm để anh biết cuộc sống anh luôn ý nghĩa.
Và anh yêu em bằng những điều giản dị, chỉ mong em nở một nụ cười...
Anh sắp gục ngã rồi. Hãy tha thứ cho anh, một người rất yêu em.
Anh Sai Rồi...Xin Em Tha Thứ Cho Anh!!!!!!!  DuoitraiAnh Sai Rồi...Xin Em Tha Thứ Cho Anh!!!!!!!  Duoiphai
https://phuxuan.forumvi.com

Anh Sai Rồi...Xin Em Tha Thứ Cho Anh!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang