Trường THPT Nguyễn Chí Thanh-Phú Xuân
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhSuy nghỉ trong anh I_icon_mini_portalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
17 Số bài - 22%
14 Số bài - 18%
11 Số bài - 14%
9 Số bài - 12%
6 Số bài - 8%
5 Số bài - 6%
5 Số bài - 6%
4 Số bài - 5%
3 Số bài - 4%
3 Số bài - 4%

Share | 

Suy nghỉ trong anh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Thành viên mới tham gia
Thành viên mới tham gia
Admin

Truy Cập Lần Cuối : 04/09/2010

Suy nghỉ trong anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Suy nghỉ trong anh   Suy nghỉ trong anh EmptyWed Sep 08, 2010 3:27 pm

Suy nghỉ trong anh TrentraiSuy nghỉ trong anh Trenphai
Em đã quen với việc im lặng của anh .Tuy điều đó làm em phải nhiều lần mệt mỏi và khóc thầm.
Anh cũng đã quen với việc chịu đựng của em.Tuy đôi lúc điều đó làm anh cảm thấy mình là người có lỗi rất nhiều.Đúng không?Vì em chưa bao giờ than trách gì cả.
Lại bắt đầu một sự im lặng....
Chúng mình hợp rồi lại tan.Người Nam kẻ Bắc,xa xôi quá còn gì.Vậy mà vẫn tồn tại đấy một thứ tình cảm online.Anh chấp nhận.Em chấp nhận và mình đến với nhau.Ban đầu còn đôi chút do dự,nhưng em vẫn quyết định và sẽ bước tiếp cùng anh...con đường em đã biết trước đích đến.
Anh quan tâm em ,chăm sóc em...dù hai đứa cách xa nhau lắm lắm.Em chỉ biết đáp lại bằng tất cả những gì em có thể.Nhưng chúng ta chỉ là cảm nhận hơi ấm của nhau (qua việc điện thoại,yahoo),chỉ là trau đổi những cái sms,những dòng chat đầy chất nhớ (tình onl phải đầy tình cảm mà ),chỉ là những cái windown với con chữ chạy ngoằng ngèo ....vậy mà yêu nhau đấy.
Mọi chuyện vẫn diễn thật ổn cho đến 1 ngày.Một ngày mà em đột ngột im lặng.Không nhận điện thoại từ anh,không trả lời những cái sms đầy lo lắng của anh....Em đã im lặng thật lâu...đủ để anh lắng nghe được trái tim em đã quyết định tốt hơn cho chúng ta hay ít ra là sẽ tốt hơn cho anh....
Chúng mình đành chọn cách này để tiếp tục sống ổn hơn đúng không em?
Lần này người bắt đầu cho sự im lặng là anh.Dù em có tha thứ cho anh và tìm đến anh..hay anh có nhớ em và mong em đến mấy...thì chúng ta vẫn ở rất xa nhau.Cái hy vọng của mấy tháng đã tan trong anh.Hãy tha thứ cho anh và hãy mở lòng mình với 1 tình yêu mới...Dù anh có yêu em đến mấy...chúng ta vẫn không thể vượt qua được bức tường ngăn cách đó...Cao và xa quá đúng không em ?...
Chúng ta chọn im lặng...hay ít ra em đã thế...Em chẳng nói gì với những suy nghỉ của anh? Em cho rằng cái tôi của anh quá lớn đúng không?.Nếu không...sao em lại lản tránh mổi khi anh đề cấp tớí chuyện của hai đứa ?
Anh đã chứng minh cho quyết định của em là đúng phải không Ngốc?
Nhoc luôn chờ Ngốc...hôm nay và mãi mãi..
Suy nghỉ trong anh DuoitraiSuy nghỉ trong anh Duoiphai
https://phuxuan.forumvi.com

Suy nghỉ trong anh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Chj? cO' ngUoy` trOnG cU.oC mO'j hj?u
Trang 1 trong tổng số 1 trang